AZ Picerno | Official Web Site

SERIE C GIRONE C 2022-2023
CLASSIFICA

PosClubGVPSGFGSPT
1CATANZARO12102035432
2PESCARA1292123829
3CROTONE1291220828
4LATINA12534171918
5MONOPOLI12534151318
6GIUGLIANO12453171217
7JUVE STABIA12525101117
8MONTEROSI12444211916
9A.CERIGNOLA12444131416
10GELBISON1244411916
11TURRIS12435192415
12FOGGIA12435111815
13AVELLINO12345121513
13V. FRANCAVILLA12345121713
15TARANTO12417101713
16POTENZA12183152011
17VITERBESE12255131911
18MESSINA12318122310
19AZ PICERNO12246111610
20F.ANDRIA121561208

ăn dặm kiểu NhậtResponsive WordPress Themenhà cấp 4 nông thônthời trang trẻ emgiày cao gótshop giày nữdownload wordpress pluginsmẫu biệt thự đẹpepichouseáo sơ mi nữhouse beautiful

WordPress Cookie Plugin by Real Cookie Banner